สอบถามเกี่ยวกับร้าน Kaminari Sports แถวๆ ถ.ศรีนครินทร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lkki5, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    เพื่อนๆเคยแต่งรถกับร้าน Kaminari Sports แถวๆ ถ.ศรีนครินทร์ สำโรงเหนือ กันบ้างหรือปล่าวครับ
    ถ้าเคยช่วยแนะนำด้วย กำลังตัดสินใจจะไปทำครับ

2. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    เป็นร้านทำไฟเบอร์หรอคับ

3. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    ใช่ครับ ส่วนรูปไม่เกี่ยวเท่าไร รูปสุดท้ายเป็นเทคโนโลยีล่าสุดของพลังงานทดแทนครับ

4. JhO

JhO New Member Member

6
    0
    0
    เคยเข้าไปทำเหมือนกันครับ

แต่เป็นการเอางานไปแก้ไข (ทำจากร้านอื่นมาไม่เนียนอะครับ)

ตอนนั้นทำมาหลายปีแล้วนะครับ

งานก้อดีใช้ได้ครับ แต่ราคาสูงหน่อยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้