ถ้าคิดจะขาย E-Car ท่านมีแนวคิดอย่างไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย num31, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. num31

num31 New Member Member

11
    1
    0
    สำหรับผู้ที่มี อีคาร์ ไม่ว่ารุ่นไหนก็ตามครับ ช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับ

รบกวนด้วยจ้า เพื่อนำเป็นแนวทางในการไปซื้อครับ อิอิ

หรือมีแนวคิดในการซื้ออื่นๆแนะนำได้ครับ

ขอบคุณมากครับผม

2. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    สรุป ว่าจะซื้อ หรือ ขาย ครับ งง จ๋า ดู จาก ลายแลวน่าจะหาซื้อ นะ ไม่รู้ ถูกหรือป่าว

3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    งง... ด้วยคน..

4. ga'e

ga'e New Member Member

24
    0
    0
    คับ......เลยไม่ทราบว่าท่านจะซื้อ...หรือจะขายคับ.....

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อ่านดูเเล้วน่าจะขายe-car เเล้วซื้อรถใหม่นะ ถ้าเป็นผมตอนนี้คงหาซื้อพวกรถเเบบใช้e20ได้เเน่นอน ประหยัด สบายย ไม่ต้องมากังวลเรื่องเครื่องพัง

6. ratthamon

ratthamon New Member Member

9
    0
    0
    เราไม่ขาย รักเท่าชีวิต อิอิ โทดทีถ้ารบกวน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้