สวัสดีครับพี่น้องชาว E36 ทุกท่าน

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย samart_e36, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. samart_e36

samart_e36 New Member Member

4
    1
    0
    :cool:ขอโทษทีที่หายหน้าไปนาน แต่คนเราก้อมีเหตุผลเป็นของตัวเอง ไม่เป็นไรอย่าไปพูดถึงมันเลย
    เรื่องมีอยู่ว่า ผมจะใส่เกียร์ธรรมดา ของ 1J bo ไม่ทราบว่าเพื่อนคนใดมี และจะขายบ้างครับ ราคาอย่าแรงนะ อีกเรื่อง ถ้าใครมีโชค Blill tren หรือ Koni ขายช่วยฝากเบอร์โทรไว้ด้วย ขอบคุณครับ
    หวัดดีคุณหมูด้วยครับ หวังว่าคงสบายดีกันทุกคนนะครับ:eek::eek::eek:

2. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ผมก็หาเกียร์อยู่เหมือนกัน หายากเกิ๊นนนน

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    หวัดดีคับพี่สามารถ อิอิ หายไปนานเลย

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เกียร์ Rb 25 ซิ คับ ชิด ดี ถาม พี่เอกได้เลย คับ

จิงไหม พี่เอก

5. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    แรงๆกันทั้งนั้น คิๆ

6. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    หวาดดีครับพี่

7. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    สวัดดีครับ หาย ไป ไหน มา ตั้ง นาน ครับ ผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้