มือจับ R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tamzii, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamzii

tamzii New Member Member

43
    1
    0
    อยากเปลี่ยนมือจับ R11 ทั้ง 4 ประตู
    จะหาได้ที่ไหนบ้าง
    ราคาประมาณเท่าไรคะ

2. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    เหมือนกันค่ะ...แต่ไม่ถึงขั้นอยากเปลี่ยน...แต่มันลอก...ไม่ทราบว่ามีร้านไหนรับชุบ(ชีวิต)
    แนะนำบ้างมั้ยคะ

3. Kharch13

60
    0
    0
    รบกวนพี่ๆคนไหนทราบ หรือว่ามีวิธีปรับแต่งให้สวยงาม...ด้วยน้าค้า....
    พอมันลอกแล้วเหมือนมันป่วยเลยอ่ะ

4. Kharch13

60
    0
    0
    T-T...ไม่มีครายยสนใจเลยยย

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อาจจะต้องเบิกห้างคับ

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ช่ายครับอาจจะต้องเบิกห้างอย่างที่พี่โอว่าครับ....

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอา อัน เดิม ขัด และ พ่น สี ใหม่ เลย ครับ แหๆ

เบิก ห้าง น่า จะ ..... แพง อยู๋

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เชียงกงมีเยอะนะครับ หาไม่ยาก

9. Kharch13

60
    0
    0
    โอ้วว...ขอบคุณค่า...(รอซะนานเลยๆ)
    ได้คำตอบจากบรรดาพี่ๆกูรูทั้งหลายแล้ว...

10. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใช่คับเชียงกงมีคับ แต่ต้อองเดินหาหน่อยนะคับ ที่แน่ๆๆที่ผมจำได้ก็ที่ร้านใต้ตึกจอดรถคลองถมเซ็นเตอร์อะคับ มันจะมีร้านขายอะไหล่รถเก่ามีขายแน่ๆๆคับ แต่จำราคาไม่ได้ว่าข้างละ 300.-หรือเปล่าอะ:D

11. rug_kan

rug_kan New Member Member

10
    0
    0
    ตอนไปทำสีรอบคัน ก็พ่วงทำสีมือจับด้วยเลย ข้างละ 500 4อัน 2พันครับ ที่อู่สามัคคี

12. tamzii

tamzii New Member Member

43
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนค่ะ

คิดอะไรไม่ออกเข้ามาถามในนี้ดีจริงๆ เลย

13. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    มาสวีทก็ได้ครับ เดี๋ยวพ่นให้

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

4 อัน 4 สี สวยแหล่ม

15. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    วัน นี้ คุ้นๆ ว่า จะ เห็น รถ พี่ ตาม นะ ครับ 555+ :D

16. Kharch13

60
    0
    0

จริงป่าวคะ จะได้มุ่งตรงไปหาเลย...ว่าแต่ที่ไหนอ่า....:)
    นี่ยังกลุ้มใจอยู่เลยว่าจะตัดติ๊กเกอร์มาแปะ...เพราะมันก็ยังดีๆอยู่แค่ สีเงินๆมันลอกออกมาเฉยๆอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2008
  17. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    ตกลงเป็นมือจับด้านในหรือมือเป็ดด้านนอกกันแน่อ่ะ ผมอยากได้ทั้ง 2 อย่างเลย หักหมด!!!!

18. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    ของผมก็ลอกหมดแระ โครเมี่ยมที่ชุบมาหมดอายุน่ะ ซื้อต่อเค้ามา เจ้าของเดิมคงจอดรถตากแดดบ่อย ลองแกะโครเมี่ยมออก ข้างในเป็นพลาสติก มีแตกลายงาด้วย จะไปชุบโครเมี่ยมใหม่ก็กลัวว่าจะไม่ดี ผมเลยจัดการพ่นสีดำด้านเลยครับ เผอิญรถผมสีน้ำเงินเข้ม เลยเข้ากันได้ดีทีเดียวน่ะ

19. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    มีประตูหลังเหลืออ่ะ ไปแงะกันเอาเองได้ป่ะ

20. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    แล้วที่ประตูบานอื่นมัน พังหมดเลยหรอน้อง

21. vynnz

727
    4
    0
    มันหายไปไหนแล้วมะรุอ่า

22. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    ของผมที่เปิดประตูหลัง ลอกอยู่เลย ย่นๆอ่ะ อยากได้

23. vynnz

727
    4
    0
    ลอกแล้วพ่นดำสิครับ หรือจะพ่นสีเดียวกะตัวรถก้อได้ ของผมยังพ่นขาวเลย รำคาฐเวลามันลอกอ่ะ น่าเกลียด

24. suncaro@sr20

249
    0
    0
    ค่าทำสีผมว่ามันก็แพงอยู่นะ ว่างๆๆต้องลองเดินหามาเก็บไว้ติดรถบ้างแล้ว

25. vynnz

727
    4
    0
    แค่มือจับเนี่ยนะ ไม่กี่ตังหรอกเพ่ เวอร์ไปป่าวววววว ค่านมลูกยังแพงกว่าเลยมั๊ง 555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้