ช่วยโพสร้านที่ขายสติกเกอร์ติดไฟถูกๆให้หน่อยครับมีที่ไหนบ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย owl, 22 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. owl

owl New Member Member

2
    0
    0
    เห็นบอกมาหลายที่เหลือเกินเอาเป็นว่าตรงนี้เอาเป็นจุดรวมเลยละกันเนอะ:D จะได้เป็นแนวทางให้คนอื่นนะจ๊ะ

2. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    คลองถม ซีคอน ครับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อิมลาดพร้าว แต่ถ้าที่คลอง 5 ก็ร้านคุณอาร์ตเลยครับ :D :D :D

4. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0
    ซีคอนตรงไหนครับช่วยตอบด้วยครับจะได้ไปซื้อถูกผมหาแบบแผ่นใหญ่ๆติดไฟท้ายทั้งอัรครับ

5. MiraSport

MiraSport New Member Member

11
    0
    0
  6. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    คลองถมซีคอนชั้น 3
    ถ้าเดินเข้าจากด้านหน้า เดินตรงเข้ามาจะเจอแท่นประจำตำแหน่งของ รปภ.
    เดินเฉียงเลาะมาทางขวา จะมีร้านอยู่ซ้ายมือเลยครับ เห็นได้ชัด
    แผ่นขนาด 30*60 ซม. ราคา 80 เองคับ
    มี่ทุกสี ทั้งแบบขุ่น แบบใส

7. Aojun

Aojun New Member Member

16
    0
    0
    อยากเห็นรูปที่ติดสติกเกอร์ในโคมอะครับ ช่วยหน่อยนะพี่

8. ที่ ธนาบุตร ตรงข้ามสนามกีฬสแห่งชาติ ครับ มีให้เลือกทุกแบบทุกสี ขนาด 1 แผ่น เท่ากระดาษโปสเตอร์ใช้กันลืมเลยครับ เป็นของไต้หวัน คุณภาพดีครับ 80.- ต่อแผ่น

9. kajon

kajon New Member Member

3
    0
    0
    ตัวอย่างที่ไฟท้าย สีเทาอ่อน ครับ

10. owl

owl New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

11. E30DET

E30DET Member Member

631
    1
    18

ใช่ร้านที่มีเครื่องตัดสติ๊กเกอร์ใหญ่ ๆ หรือเปล่าครับ

ร้านนี้เลยครับ ถูกจริง เค้าขายกันเป็นเมตร หน้ากว้าง 120 ซม. ราคาประมาณ 80-150 /เมตร (แล้วแต่สีแต่แบบ) ที่เค้าซื้อมาขายกันในเน็ตก็แบบนี้แหละ โครตค้ากำไรเลย คิดดูมาตัดแบ่งขายเป็น A4 (ประมาณ 21x30 ซม.)ได้ไม่รู้ตั้งกี่แผ่นแล้วมาขายแผ่นละ 100 ทำเป็นโฆษณาว่าของไต้หวันบ้าง ของญี่ปุ่นบ้าง แต่ด้านหลังสกรีนยี่ห้อเหมือนกันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้