รบกวนสอบถามนิดหน่อยครับ พอดีกำลังคิดจะซื้อน่ะครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย zingaro, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zingaro

zingaro New Member Member

4
    0
    0
    Rover 825
    ไม่ทราบว่าอะไหล่แพงมั๊ยครับ
    หายากหรือป่าว
    พอดีกำลังจะซื้อน่ะครับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ่าวววว คัยขับบบบบบบ 825 มาช่วยกานน่อยคับบบบ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อยากให้ซื้อมาใช้ครับ แต่เรื่องอะไหล่เหอๆ เข็ดครับพี่ ผม827 หาโคตรยากเลย ผมยังอยากให้แม่ขายแล้วใช้ 623เลยครับ แต่800serie นี่คลาสซิคแล้วนะผมว่า

4. zingaro

zingaro New Member Member

4
    0
    0
    เห็นเจ้าของบอกว่าให้เข้า ศูนย์ของ honda หรือคับ
    มันใช้อะไหล่ตัวเดียวกันกับ honda legend หรือคับ
    มีอู่ไหนที่สามารถจะไปขอรับคำปรึกษาได้มั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้