เงียบจัง....มาถามเรื่องเสื้ออ่ะ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Suntipop, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ตาตั้ม เรื่องเสื้อคลับจะได้คลอดไหมเนี๊ยะ?:confused:

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อืมมมมมมมมมมมมม

ขอโทษทีที่หายตัวไปนานครับแบบว่าช่วงนี้มีอะไรให้คิดเยอะพอควร
    ส่วนเรื่องของคลับและเสื้อนี่อันนี้คงตองแล้วแต่ทางสมาชิกหล่ะครับว่าต้องการมากน้อย
    เท่าไร และมันมีจำนวนมากพอกับการสั่งทำหรือไม่ด้วยหน่ะครับ

เท่าที่ดูจากสายตาผมแล้วอาจจะเป็นไปได้ยากซักนิดในกานจัดทำเพราะดูท่าว่า
    ทำออกมาแล้วคงขายไม่ออกT_Tมีคนเอากันจริงๆอยู่ไม่กี่คนเองอ๊ะ
    เลยไม่กล้าตัดสินใจทำต่ออ๊ะครับพี่สันต์

3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ใจเย็นๆๆ พี่ๆ

4. Suntipop

509
    11
    0
    เอาแบบมาดูกันก่อน
    แล้วก็คุยกันเลย
    อยากได้มาใส่แล้วๆๆๆจริงๆนะ:D

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เด๋วขอเวลาไปงัดแบบที่ออกมาให้แล้ว
    มาโพสให้นะคร๊าบบบบบบบ

6. Suntipop

509
    11
    0
    ขอบคุณมั่กมากครับ

7. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    มารอดู..คร๊าบ

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    รูปเสื้อครับ

มาแร๊นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้