คิวต่อไปเปลี่ยนหัวเพลาตัวนอกและซิลเกียร์ #เฮ้อซ่อมกันต่อไป #ทรัพย์จาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Adison Nakonsakhet, 4 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    คิวต่อไปเปลี่ยนหัวเพลาตัวนอกและซิลเกียร์ #เฮ้อซ่อมกันต่อไป #ทรัพย์จาง

1. ธรรมดาครับ รถอายุ ปูนนี้แล้ว พาเฮาไปใสมาใส กะบุณแล้ว55สู้ๆ

2. เหลือ 2 อย่าง ก้อจะได้หน้าใหม่สู้ตายครับ ใจมันรักทำไงได้เน๊าะ

ผมก็เช่นกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้