รถใช้แก๊ส ตอนนี้นำ้มันที่ถัง บูด กลิ่นเหม็นมาก มีวิธีถ่ายทิ้งงัยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tom Serger, 4 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tom Serger

Tom Serger Guest

0
    0
    0
    รถใช้แก๊ส ตอนนี้นำ้มันที่ถัง บูด กลิ่นเหม็นมาก มีวิธีถ่ายทิ้งงัยคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องถอดถังมาเท่ล้างอย่างเดียวคับ ในถังมีแต่โคลนแล้วตอนนี้

3. Tom Serger

0
    0
    0
    ถอดยุ่งยากป่าวคับ หรือว่ามี ปล้๊กเดรน ป่าวคับ

4. น็อตเดนอยู่ใต้ถังเลยครับ น็อตเบอร์ 12 แต่ก็อย่างพี่เอว่า ถ้าจะให้สะอาดเอี่ยมต้องถอดถังออกมาเขย่า น้ำกรอกแล้วเททั้งหลาย ๆ รอบ

5. Tom Serger

0
    0
    0
    การถอดยุ่งยากป่าวคับ

6. Tom Serger

0
    0
    0
    ยังไม่เคยถอดเลยคับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำด้วยคับ

7. สายรัดถังต้องถอดน็อตเบอร์ 14 มี 2 ตัวอยู่ที่ปลายสายรัด ตอนลงน่ะง่าย ๆ ครับ แต่ตอนขึ่้นนี่สิ....

8. Tom Serger

0
    0
    0
    คงจะให้มืออาชีพจัดการคับ อายุมากแร้ว มุดไม่ไหว ขอบคุณคับ

อ้าวมันมีน็อตเดนด้วยหรือนี่กำ ของผมก็บูดแต่ไม่มีโคลน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้