ที่ไหนไล่สายไฟไมล์ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย mais, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mais

mais New Member Member

34
    0
    0
    พอดีผมซื้อไมล์ขาว trxx มาน่ะครับ แต่ว่าปลั๊กกับสายไฟไม่ตรงกันน่ะครับ พอจะมีที่ไหนเค้าใส่ได้บ้างครับ...รบกวนด้วยครับ

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ไม่เคยต่อเองเหมือนกันครับ ใครทราบข้อมูลการต่อเองลองโพสดูแล้วกัน
    แต่ถ้าไม่ต่อเองแล้วอยู่ใกล้บางนา โทรหา DWS 0813444544 ครับ

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เคยไล่สายของMIRA แล้วทำผังไว้ครับ
    ที่ไม่ได้ลงบอร์ดเพราะกลัวจะโดนก๊อปไปที่อื่น
    แล้วบอกว่า"รื้อเองกับมือ"เหมือนตอนไมล์ขาวอีก
    เข็ดแล้วครับ ^_^!
    ใครจะทำโทรถามโดยตรงแล้วกันนะครับ

ของ Kancil ยังไม่เคยลองครับ
    แต่คิดว่าไม่น่ายาก จะลำบากตรงหาปลั๊ก
    ที่ตรงรูมันให้ได้นี่แหละ ผมหยุดวันพฤหัส กับ อาทิตย์
    ถ้ามีไรให้ช่วยลองโทรนัดมาก็ได้ครับ

4. mais

mais New Member Member

34
    0
    0
    ถ้างั้นมีช่างที่พอจะใส่ให้ได้บ้างมั๊ยครับ ไมล์ที่ผมได้มามีปลั๊กครบ แต่ผมลองดูสายไฟ เดินไม่เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้