พี่ๆๆคับคือเบรคหน้าผมมันชอบติด( ล้อหน้า ) ต้องจอดแปปนึงถึงจะขับต่อได้ (...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กฤษฎา มามุกดา, 5 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆๆคับคือเบรคหน้าผมมันชอบติด( ล้อหน้า ) ต้องจอดแปปนึงถึงจะขับต่อได้ ( เปลี่ยนชุดซ่อมเบรคมาแล้วผ้าเบกเปลี่ยนแล้ว ) ขอบคุณคับ

1. เบิกาถ เบรคใช่มะ ผมงง

2. เบิกหน้าคับ

3. เบรคหน้า เบิกหน้าคือรัยอะ

4. สงสัยผมนี่ตกภาษาไท

5. ดูยางที่ยุ่ในลูกสูบ ถ้าเปลี่ยนผ้าเบรคยังติด ลองล้างงงตัวคาลิปเปอกะตัวลูกยางดูว่าขาดป่าวว

6. ตั้งสากหม้อลมใหม่

7. เธอยังคิดถึง ฉันทุกนาที หรือเปล่าผมเปลี่ยนทั้งลูกสูบทั้งยางต่างๆๆเกี่ยวกับเบรคหมดแล้วคับ

8. Yuttana Meebubphaตั้งยังไงครับ

9. งั้นตาม อ ยุทธต่อ

10. ของคุณคับ

11. ตั้งระยะฟรีของแป้นเบรกก่อน ถ้ายังไม่ดีขึ้น ให้ถอดแยกชุดแม่ปั๊มออกจากหม้อลมแล้วก็จะเจอ "สาก" ครับ

12. ขอบคุณคับ

13. เรามาแรกกันไหม..เอามาสับกันของผมเบรคแล้วล้อวิ่งได้..ได้ประโยขน์ทั้งสองฝ่าย

ความคิดดีพี่ ของผมเบรคล้อวิ่งไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้