วันนี้ไม่ได้เอาnvมาครับ มารถบริษัทแต่ดันมาเสียครับ ขับๆมาก่อนซอย12เสียงดังแคร่กๆๆเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มันถึงเวลาพอสักที อีกครึ่งชีวิตนี้จะขอดูแลเธอ, 6 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ไม่ได้เอาnvมาครับ มารถบริษัทแต่ดันมาเสียครับ ขับๆมาก่อนซอย12เสียงดังแคร่กๆๆเลย พอจอดเสียงดังปั๊กๆๆใต้ท้องช่วงหน้าครับ แต่พอเหยียบครัชเสียงหาย คนที่มาดูเค้าบอกว่าเกียร์พัง บ้างก็ว่าลูกปืนครัช พี่ๆเคยมีอาการนี้มั้ยครับ

1. เหยียบครัชแล้วเข้าได้ครบทุกเกียร์ไหมครับ เข้าเกียร์แล้วลองปล่อยครับรถขยับรึป่าวครับ

2. เกียร์ว่างจะดังมากครับ เกียร์5เข้าไม่ได้เลยครับ

3. ยิ่งออกตัวนะครับ นึกว่ามีสงคราม

4. ยกเกียร์ลงก่อนเลยครับ

ลากกลับแล้วครับ เกียร์พังครับ ☺

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้