อยากทราบวิธีการต่อ Turbo Timer น่ะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย noppay, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noppay

noppay New Member Member

4
    0
    0
    รถผมเป็น isuzu tfr ครับ ไม่ทราบว่าจะต้องทำไงบ้างครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    TIMER มีกี่สายของอะไรครับ

3. `IzE

`IzE New Member Member

20
    0
    0
    ตามหลักก็น่าจะมี ไฟเลี้ยง กราวด์ แล้วก็สวิทซ์ ออนกุญแจ อ่ะครับ บางคันอยาจมีไว้ต่อกับเบรคมือด้วยน่ะครับ ก็น่าจะมีคู่มือมาให้ด้วยน่ะครับว่าสายอะไรคือ สายอะไร ถ้าไม่มี ก็เดา เอาก็ได้ครับ เอาสีที่ใกล้เคียงกับที่เขาใช้กันน่ะครับ

4. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ประมาณนั้นคับ

เห็นเค้าว่าต่อที่สวิดกุญแจอ่ะคับ อลงดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้