รบกวนชาวพี่ๆชาว Fit Club อีกนิดครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    คือผมอยากรบกวนถามพี่ๆๆเรื่องราคาหางหลัง มือ2 หน่อยครับ

ถ้าเป็นของ spoon เคฟล่า ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Fab เคฟล่าร าคาประมาณเท่าไหร่ครับ

แล้วอย่าง เฮดเดอร์ เลสมือ 2 ของก็อป ราคามือ 2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ปล. ขอราคาของก็อปนะครับ...มือใหม่ครับ...งบน้อย...ไม่มีปัญญาใส่มือ1...หรือของแท้หรอกครับ...555

ถ้าไม่สะดวกลงเรื่องราคา ตอบผมทาง PM ก็ได้นะครับ...ขอขอบคุณพี่ๆๆล่วงหน้าเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2008
  2. TTL

614
    20
    0
  3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    พวกหางหลังทุกแบบราคาจะพอๆกันอะคับ ขึ้นอยู่กะความสวยของงานด้วยอะ

ราวๆ 2500 - 4000 อะคับแล้วแต่งานกะสภาพ

พวกเฮดก้อ 3500 - 5000 อะคับ ก้อแล้วแต่สภาพอีกนั่นล่ะ

หรืออาจจะมีคนปล่อยถูกก่านี้ก้อได้นะคับ ต้องลองหาดู

4. TTL

614
    20
    0
    ขอบคุงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้