ไมล์ fit

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ranggg, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ranggg

ranggg New Member Member

11
    0
    0
    ใครพอจะรู้กอเลขไมล์ใหม่ได้ที่ไหนบ้าง เพราะเอามาไมล์ fit มือสองมาใส่

2. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    มีอยู่แถวๆแจ้งวัฒนะ อะคับ ใต้ทางด่วน แถวเมืองทองธานี ค่าทำประมานไม่เกิน 600 บาท

ตอนแรกเขาจะบอกประมาน 1 พันก้อบอกเขาไปว่ามีเพื่อนมาทำแค่ 600 บาทเอง ลองดูคับ

3. ranggg

ranggg New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ไมล์fit ความเร็วไม่ขึ้นทำไงดีครับ เพื่อนฝากถามมาครับ

5. Arthur9

Arthur9 New Member Member

6
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้