สอบถามหน่อยครับรู้สึกเจ้าตัวเล็กมันงอแง ราคาของนะครับ รายการมี หัวเพลาขับ ลูกหมากแร็ค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธีรวิทย์ ขาวสังข์, 8 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับรู้สึกเจ้าตัวเล็กมันงอแง ราคาของนะครับ รายการมี หัวเพลาขับ ลูกหมากแร็ค ลูกหมากกันโคลง ลูกหมากปีกนก ทั้งหมดนี้รวมๆแล้วราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

1. ต้องการเป็นของเก่ายุ่น หรือของใหม่คะ

ทั้ง 2 อย่างเลยก็ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้