สอบถามน้าๆสักหน่อยครับ 1.ใส่ทะเบียนแบบนี้ผิดมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจ้าสัว อุ้ยเสี่ยวป้อ, 7 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามน้าๆสักหน่อยครับ 1.ใส่ทะเบียนแบบนี้ผิดมั้ยครับ 2.ถ้าอยากติดตั้งแบบนี้แบบมั่นคงโดยไม่ทากาวหรือเจาะมีวิธีอื่นอิกมั้ยระหว่างไม่เจาะกับไม่ทากาว

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ติดยังไงก็ได้ให้มีไฟส่อง รถข้างหลังมองเห็น

2. เยี่ยมเลยคับ ผมกะลังจะติดตั้ง

3. ตามเม้นบนครับ

4. พี่แจ๊คถูกครับผมอบรมกับสารวัตรจราจรเขาก้อบอกมา ทะเบียนหน้าติดตรงใหนก้อได้ห้ามวางหน้ากระจก หลังคา บนฝากระโปรง ทะเบียนท้ายตรงไหนก้อได้แต่ต้องมีไฟส่องป้ายครับ

ติดแล้วครับแต่หาซื้อโฮลซอเจาะติดไฟไม่ได้เลยยังไม่เสด 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้