วิ่งมาแค่ 8 หมื่นกว่าโล สิบเอ็ด มิถุนา หมดแก้วซิ่ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 5 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วิ่งมาแค่ 8 หมื่นกว่าโล สิบเอ็ด มิถุนา หมดแก้วซิ่ง

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    รถพี่ยุทธมีสองเกียร์เอง มีเกียร์ 1 และ 2 วิ่งต้อง 180 กม/ชม. สุดยอดไปเลยครับ 555+

2. อุ๊ย.. หลุดออกมาซะงั้น :p

3. มีถุงลมด้วยยย

4. พี่ยุท ตอนนี้เข็มไมล์ผมมีอาการ ค้างๆ มันจะเสียที่ตัวไหนอะคับ แบบ รถหยุดยังค้างอยู่ 30-40 ลองถอด ปลักเฟืองไมล์ออกก็ยังค้างอยู่ แต่ปิดสวิทกุญแจ ก็ตกมา0ปกติ แต่พอเปิดบ้างทีก็ กลับไปค้างที่เดิม บางทีก็อยู่ที่ 0 เหมือนเดิม

5. งานนี้ต้องมีดัดแปลงวงจรนิดหน่อยเพื่อจะให้ใช้กับเครื่องคาบูร์

6. ของจารย์กี๊เปลี่ยนจอครับ หายสนิท :p

7. อะเคร พร้อมนำไปติดตั้งแล้วครับ :)

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  9. ของผมสามแสนกว่าครับ

10. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
  11. เตรียมตัวเดินทาง

12. สวยยยย อยากได้เลย 555

13. พี่แจ็คมีครับในห้องซื้อ-ขาย

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ให้ส่งทำไมวิ่งไปใส่ที่พี่ยุทธเลยหมดเรื่ิอง สิบเอ็ด มิถุนา หมดแก้วซิ่ง

15. กล่องนี้เมื่อวานยังอยู่จัน วันนี้อยู่หระรีซะแล้ว แหม ๆ ๆ ใวซะเจง ๆ

16. Wichit Sriweang

Wichit Sriweang Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเครื่องมาใหม่ครับเป็น Auto แต่หาเรือนไมล์ไม่ได้แนะนำด้วยครับ

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เยอะเเยะคับเกียรออโต้

18. Wichit Sriweang

Wichit Sriweang Guest

0
    0
    0
    พอจะทราบราคาเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้