TEIN ss ช่วยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย junction, 27 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. junction

junction New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบราคาว่าเท่าไรซื้อได้ที่ไหนคับ

ขอถามอีกข้อ คือ รีโมตตัวกด เปิด ปิดแตก หาซื้อได้ที่ไหน หรือ ซื้อที่สูน

ราคาเท่าไรคับ ขอบคุนคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2008
  2. junction

junction New Member Member

7
    0
    0
    ช่วยหน่ยคับ

3. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ซื้อที่ master shop หรือไม่ก็ที่ ATP แล้วแต่ว่าใกล้ทางไหนราคามือหนึ่งก็ สามหมื่นเจ๊ดพันกว่าบาทแล้วครับตอนนี้ ตัว remote ก็ชื่อที่ร้านเค้านะแหละครับ

4. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    ตามที่มีนบอกเลยคับ TEIN MASTER SHOP เบอร์ 02-729-6536

5. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ผมใส่ที่ATP ตรงแถวพระราม2 ครับ

ใกล้ที่ไหนไปที่นั่นก้อแล้วกัน

ราคาล่าสุดก้อตามที่มีนบอก จำได้ว่า 37800 เเล้วครับ

ผมว่าต่อลองได้นะราคา เค้าคงลดหั้ยเป็น37ถ้วนๆแหละ

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ไปที่ MasterShop ก็ไปถามหาพีใหญครับ ส่วน ATP ไม่รุอ่ะ เรื่องราคาคุยกะพี่เค้าเลย

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร า ค า ขึ้ น อี ก แ ล้ ว ห ร อ เ นี้ ย

ต อ น แ ร ก 3 6 0 0 0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้