ถามเรื่องท่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย คลับไร้..., 1 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ท่อทรง spoonร้านไหนก๊อปเนียนๆมั่งครับหรือจาใส่ทรงไหนสวยครับ

2. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    รามอินทรา กม6 คับ เนียนๆ

3. Turbo_77

Turbo_77 New Member Member

17
    0
    0

ผมซื้อที่รามอินทราเฮดเดอร์&เทอร์โบ spoonแบบไม่เงาคับ เหมือนไททาเนียม

แต่ตอนนี้ชอบ tanabe ที่ร้าน 42/1 มากกว่าแล้วล่ะ

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

4. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    Spoon Vs Tanabe อันไหนดังกว่าอะคับ

5. Turbo_77

Turbo_77 New Member Member

17
    0
    0

ผมว่ายังงัยก้อน่าจะเป็นSpoon นะคับ เพราะว่าคัยๆ ก้อบอกว่าดังสุดคับ

แต่สำหรับผมมันไม่ค่อยจะดังเลยคับ

เร็วๆนี้ผมเลยมีโครงการว่าจะจำกัดเจ้าแคตออกปายเพื่อความดังสะจายย

แต่เจ้า Tanabe ที่ผมชอบเพราะว่ามันดูแรงดี ( เหมือนจาแรงกว่า ):D :D :D

ราคาแรงป่าวคับชองก๊อปอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้