ใครก้อได้ช่วยบอกหน่อยครับโคมไฟหน้าหลืองทำงัยหาย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย autouch7, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    ใครก้อได้ช่วยบอกหน่อยครับโคมไฟหน้าหลืองทำงัยหาย

2. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ล้างโคมน่าจะหายนะคับ ให้ร้านทามให้อ่า รู้สึกว่าเค้าจะใช้น้ำยาขัดนะ ต้องแกะโคม

ผิดถูกยางไง รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคับ

3. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    คือว่านะต้องดูก่อนเหลืองที่ว่าอ่ะเกิดจากอะไรเกิดจากความเก่าหรือเกิดจากความร้อนจากหลอดไฟ แต่ถ้าจะแก้ก้อต้องถอดโคมออกมาเช๊ดๆๆๆน่าจะหายไม่ก้อง่ายที่สุดเลย.......ซื้อใหม่

4. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    ลองล้างดูคับ ปล.อยู่แถวไหนอ่ะคับถ้าแถวดอนเมืองผมเคยเอาของเพื่อนไปล้างข้างละ300คู่ละ500คับ

5. autouch7

53
    3
    0
    ขอบคุณครับแล้ววิธีถอดอยากไหมครับ

6. Doobster

Doobster New Member Member

7
    0
    1
    แถวดอนเมืองที่ร้านไหนหรอคับ pmรายละเอียดให้หน่อยได้ป่ะคับ

7. autouch7

53
    3
    0
    น่าจะซื้อใหม่ คู่ละเท่าไรครับ

8. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    แล้วถ้าผมทำโคมดำมาคับแต่อยากล้างออกไปร้านเดียวกันได้ป่าวคับ ร้านอยู่แถวไหนหรอคับมีเบอโทรป่าวคับ

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    เ พ่ คิ ง น่ า จ ะ ทำ ไ ด้ น ะ คั บ

ถ้ า โ ค ม เ ห ลื อ ง

10. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ถ้ามีประกันก็ ทุบเลยครับ แล้วเครมว่าหินกระเด็นใส่ อิอิ

11. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    อ่ะนะคับ ทุบเลยหรอคับ

12. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
  13. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    อยู่ทางคู่ขนานเลยสถานนีรถไฟดอนเมืองเลยu-turnกลับรถมานิดนึงเปนร้านขายอะไหล่พวกกันชน ไฟ เปนเต็นอยู่ติดถนนเลยคับหาไม่ยากคับ

14. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ถ้าจะเครมโคมทั้ง2ข้าง จะทุบยังไงอะ

ทุบทั้ง2ข้างเลยหรอ แล้วบอกว่าหินกระเด็นไปโดนโคมทั้ง 2 เลยหรอคับ

ช่วยแนะนำที:D

15. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0

ประกันชั้นไรอ่ะ จะไปทุบกะเค้าน่ะ

16. autouch7

53
    3
    0
    นั้นสิถ้าทุบทั้ง2ข้างก็แย่ละสิ ต้องเสีย2พันคุ้มกันไหมหนอช่วยแนะหน่อยนะครับ

17. autouch7

53
    3
    0
    5555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้