ใครเห็น VCD DRIFT ACTION

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Tom36, 22 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tom36

Tom36 New Member Member

27
    0
    0
    ใครเห็น VCD DRIFT ACTION ของนิตยสาร Auto Bild Thailand ช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ
    ส่วนผม เห็นแล้วมีความยินดีอย่างยิ่งสําหรับวงการคริฟท์ ที่คุณ กี้ ศักดิ์ นานา ได้ออกมาโชว์หรือว่าสอนเทคนิดต่างๆ
    กับการคริฟท์ อีกไม่นานวงการคริฟท์ในบ้านเรา จะมีนักแข่งหน้าใหม่ๆ ออกมาอย่างแน่นอน (ที่สําคัณขอให้เศฐกิจดีขึ้นด้วยนะครับ)
    เป็นได้โกอินเตอร์

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

เห็นครับแต่ไม่ได้ซื้อครับผม

3. Tom36

Tom36 New Member Member

27
    0
    0
    ถามผิดไปรึป่าวอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้