เริ่มต้นยังไงดี

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย NOOK TENSHINO, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOK TENSHINO

NOOK TENSHINO New Member VIP

10
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆสมาชิกไนบอร์ดทุกๆท่าน ผมชื่อ นุก คับ อายุ15เอง คือตอนป.6ผมได้ดูหนังดริฟท์เรื่องหนึ่ง ซึ่งหนังเรื่องนั้นมันก้อทัมไห้ผมเริ่มสนไจและหาข้อมูลไนการดริฟท์มาตั้งแต่นั้น
    คือผมสงสัยว่า ถ้าผมอยากจะหัดดริฟท์ จะมีที่ไหนเปิดสอนมั่งครับ แล้วถ้าจะหัดเอง กระผมจะต้องทัมยังไงบ้าง ขอความกรุณาและขอฝากเนื้อฝากตัวมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุนครับ:)

2. yoyoyoyoyo

yoyoyoyoyo Guest

0
    0
    0
    เริ่มต้นง่ายที่สุด วันที่ 15 มีนานี้ ไปดูของจริงที่ bitec สุดแน่นอนงานนี้

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

วันที่ 15 นะคร๊าบบ ^^

4. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ดีครับได้รับข้อมูลข่าวสารดีๆใหม่ๆ จะได้หัดดริฟบ้างครับ

5. NOOK TENSHINO

NOOK TENSHINO New Member VIP

10
    0
    0
    ขอบคุนสำหรับทุกความคิดเห็นครับ...ตอนนี้ดริฟท์รถจริงไม่เป็น ไปดริฟท์ในคอมก้อได้ งืมงืม

6. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    ลองหาเกม D1 2005 PS2มาซิครับในโหมดที่สอบใบขับขี่ จะมีเด็มโมให้ดูและลายของโค้งด้วย ผมว่าช่วยได้เยอะนะเกมนี้ ในเกมมันไม่ต้องกลัวฟาด

7. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    www.toyotrie.in.th
    ลองเข้าไปดูเอานะคับเค้าบอกมาอีกทีงิ
    ผมว่าอย่างแรกอ้อนพ่อแม่ซื้อรถก่อนดีกว่าคับ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากรู้อะไร เดินเข้าไปถามเลย พี่ๆๆเค้ายินดีตอบทุกเรื่อง.......

9. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    จริงปะคาปพี่คาป แต่สองร้อยร้อยพี่เท่โคตร ๆ เลยอะคาปทำไปเท่าไหร่หรอคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้