เชิญร่วมงานเปิดตัว Drift Street Pub by ka-chood

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย sexy gangster, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sexy gangster

sexy gangster Guest

0
    0
    0
    เรียนเชิญ Car Club ทั้งหลาย ร่วมงาน The Grand Opening of Drift Street Pub by ka-chood
    วันเสาร์ที่ 8 มีนาคม 2551 ตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป
    กิจกรรมในงานพบกับ Drift Show, รถแต่งจากค่าย Hankook และสาวๆ จาก VIOS Club, แขกรับเชิญสุดเซ็กซี่
    ไอซ์ อภิษฎา, คอนเสิร์ต Paradox / ว่าน AF2, B-boy, Club Dj. และ Free bar ถึง 3 ทุ่มครึ่ง
    Car Club ที่มาร่วมงานจะได้รับ Display Car, เหล้าฟรี และรับของที่ระลึกสไตล์ drifting ทุกท่าน (เฉพาะผู้ลงทะเบียน)
    คลับใดสนใจ ติดต่อลงทะเบียนได้ที่ คุณนก 089 897 5009 ภายในวันที่ 29 กุมภาพันธ์นี้ จำนวนคลับละ 20 คันเท่านั้นค่ะ

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ร้านอยู่แถวไหนอ่ะ..........น่าไปนั่งดูรถดริฟจัง

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ร้านอยู่ตรงเกษตรตัดใหม่ ถ้ามาจากหน้า yes indeed ให้ลอดสะพานทางด่วนมา ร้านจะอยู่ซ้ายมือ
    แต่ถ้ามาจากท่าพระจันทร์ ต้องยูเทิร์นตรงเลยสะพานทางด่วนย้อนกลับมาครับ

4. sexy gangster

sexy gangster Guest

0
    0
    0
    ฟรีเหล้า 2 ขวด สำหรับบัตรงานเปิดตัว Drift Street Pub by kachood

สนใจมาร่วมงานบอกด่วนเลยนะคะ จะได้เตรียมบัตรเชิญไว้ให้ ชวนเพื่อนมาเยอะๆ ก็ได้ค่ะ บัตร 1 ใบแลกเหล้าฟรี 2 ขวด เราให้จริงๆ นะคะ ฉลองเปิดร้านค่ะ ในงานยังมีกิจกรรมอีกเพียบ เช่น โชว์ drift, รถแต่งกว่า 30 คัน ฯลฯ แถมยัง free bar ถึง 21.30 น. อีกด้วย
    ติดต่อ คุณนก 089 897 5009 แล้วเจอกันนะคะ

5. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ไปดู Pretty Hankook อย่างเดียวก็คุ้มแล้วมั้งเนี่ย...งานนี้ :)

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ถูกๆๆๆ ต้องนะคร๊าบบบบ

7. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    น้อย ๆ หน่อยเฮีย เสียงดังจังงงง เดี๋ยวเขาก้อรู้หมดสิว่าจ้องแต่............ ของ Hankook นะ :D:D

8. sexy gangster

sexy gangster New Member Member

1
    0
    0
    มาเที่ยวงานเปิดตัว Drift Street Pub by kachood กันนะคะ กิจกรรมเพียบค้า...

กิจกรรมเพียบจริงๆ ค่ะ มีอะไรดูกันเองนะคะ

9. 213

213 Guest

0
    0
    0
  10. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    น่าสนคิคิแต่ติดงาน งิงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้