เห็นแล้วหน้าเอามาทำมั่งนะครับวันนี้ลูกค้ามาเปลี่ยนยางผมเปิดรถลูกค้าถึงกับขำเลยครับ...มั...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พงษ์พัฒน์ ซุ้ม ส.เด็กแสบ วงศ์สุวรรณ, 9 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นแล้วหน้าเอามาทำมั่งนะครับวันนี้ลูกค้ามาเปลี่ยนยางผมเปิดรถลูกค้าถึงกับขำเลยครับ...มันเท่มากครับหอมด้วย

1. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    อันนี้รถผมครับ ก่อนจะลงจากรถก็ควักมาเสยผมซะก่อน

2. เท่ไปเลยผมเห็นตอนแลกขำเลย

เท่ไปเลยผมเห็นตอนแลกขำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้