หาลองเท้าใส่ขับรถคาร์ท คู่ละ 2500 บาทครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย BEER_13, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    หาลองเท้ามือหนึ่ง หรือว่า มือสอง ก็ได้ครับ งบ 2500 บาทครับ เบอร์ 40-41 ครับ สีดำกับแดงครับ

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ถามพี่กิตติซิคับ คนนี้สุดยอดเรื่องรองเท้าแล้วคับ

3. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    OAKLEY ครับ เพิ่งไปดูมา สำหรับคาร์ท พอดีมันมีรุ่นใหม่ออกมา รุ่นเก่าที่เดิมราคาประมาณ 4,000 บาท ก็เลยเอามาลดล้างสต๊อก เหลือ 2,000 บาท แต่ต้องไปดูตาม SHOP OAKLEY นะครับ ไม่แน่ใจว่าเบอร์เหลือหรือเปล่า เพราะที่เซ็นทรัลไปลองถามมา มีแต่เบอร์ 12 (UK) เลยอดไป

4. BEER_13

70
    0
    0
    มันมี Shop อยู่ที่ไหนบ้างครับ

แล้วรองเท้าของ Oakley นี่ถือว่าดีมั้ยครับ ถ้าพูดถึงเรื่องการขับนะครับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ที่ร้านเฮียตี๋ (K.C. Kart มี OMP ขายครับ) ราคาไม่แพง
    แต่ของปลอมคู่หล่ะไม่กี่บาท ทนคุ้มเงินที่จ่าย แต่ไม่รู้ว่ายัง
    มีเหลืออยู่ที่คุณไก่หรือเปล่า ลองไปถามดูเองที่ MSL นะครับ

ธรรมดาพี่ใส่ stuttgart ซ้อม จะใส่หุ้มข้อเวลาแข่งเท่านั้น

6. mercedes_1

mercedes_1 New Member Member

16
    0
    0
    ที่พีระ อะเบียเห็นตอนไปดุ 24h เปนsparcoกับpumaปลอมแต่รูปทรงอะไรนี่แยกไม่ออกอะมีเกือบทุกไซ้ 2700 ได้ คุนภาพถือว่าดีเลยอะ แต่ถ้าจะเอาดีกว่านี้อีกต้องพวกของแท้แต่มือ2ใส่เนียนกว่า(แต่สภาพกลางๆนะ) แต่เซ็งตรงหายากแล้วไซ้กำหนดไม่ได้อะดิคับ

7. f.massa

f.massa Guest

0
    0
    0
    เบียร์_13 ช่วยทิ้งเมลไว้หน่อยนะคับ หรือโทมาเบอที่เคยไห้ไว้ก้อได้ พอดีโทสับพังไปนานแสนนาน แต่ตอนนี้ใช้ได้แล้ว. อ๋อง (จำผมได้ป่ะเนี่ย)

8. BEER_13

70
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่กิตติ เด๋วจะลองเข้าไปดูที่ MSL ดู แล้วรองเท้าของ stuttgart นี่ก็ใส่ขับได้เหรอครับ มันเหมือนลองเท้าขับรถทั่วไปป่ะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับหนุ่ม ยังไงเด๋วลองหา ดูก่อนถ้าไม่มีจริงๆ คงเข้าไปเอาที่ MSL แต่ไม่รู้ว่าจะเปิดอยู่มั้ยตอนนี้

จำได้ๆ [email protected] แอดละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้