Spec นิสสันพรีเซียแต่ละรุ่น (รวมถึงไม่ได้เข้ามาในไทยด้วยนะครับ)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    สำหรับ พี่ๆที่ต้องการหาของว่าควรหาจากรุ่นไหน มันจะมาจากตรงไหนยังไง ลองเข้าไปดูเวปนี้นะครับ สำหรับ presea

พอดีว่างๆเลยเข้าไปนั่งอ่านมา

http://www.nissan-presea.info/

ยังไงลองดูนะครับ เอาไว้หลังสอบผมจะคัดเอามาลงให้ทีละหน้าเลยครับ ตั่งแต่ ปี 1990 - 2001 เลย

ปล. ขอสอบเส็ดก่อนแล้วจะทำให้ครับผม หุๆ Ct.s ครับ ช่วยส่งไฟตัดหมอกหน้ามาไทยทีครับ 555+ :D

B14er ถูกใจสิ่งนี้
  2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ขอบคุณคับ.......จะได้เป็นขอ้มูลใหม่ ๆ ให้กะท่านอื่นด้วย........แต่ก็เป็นเว็บเดียวที่เคยเปิดแล้วเจอ R11 R10 เลยนะ......แต่ข้อมูลดีมาก ๆ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเจ่มๆ ว่ะตูน....มีเเต่รายชื่อของเเต่ไม่มีทางหาเจอง่ายๆ...เฮ้อ

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    กิ๊ปจะดูทามมาย ของกิ๊ปมันเกิน spec หมดละ

5. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ของผมก็ยังไม่เต็มสเปกเลย หาต่อดีกว่า..............................ทับทิมหลังลูกพ่อ.....................................

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ทัม ทิม หลัง แลก กับ ไฟ ตัด หมอก เอิ๊กส์ๆ

7. poomsiri

672
    8
    0
    ตูนบอกเค้าไปดิว่า.....เห็นแผงทับทิมหลัง......ติด R11 วิ่งอยู่ในเมืองไทยแล้ว....สด ๆ ร้อน ๆ...เลย....อิอิ

8. poomsiri

672
    8
    0
    ไม่เห็นมีไรเลย........เกินตรงไหน.......เดิม ๆ ยุ้นเลยนะเนี้ย.......ไม่เชื่อดู

เครื่องก็ SR 20 DET เดิม ๆ U13
    เกียร์ก็เดิม ๆ SR 20
    ครัชก็เดิม ๆ โรงงาน OS Giken
    โช๊คก็เดิม ๆ โรงงาน Tein
    เบรคก็เดิม ๆ R32 GTS
    แม็กก็เดิม ๆ โรงงาน Volk
    ไฟหน้า + หลัง ก็เดิม ๆ โรงงาน Nissan
    ตัดหมอกก็เดิม ๆ โรงงาน Nissan ด้วย
    สเกิตก็เดิม ๆ โรงงาน Nissan เหมือนกัน
    Sunroof ก็เดิม ๆ โรงงาน Nissan อีก

..............เนี้ยเห็นป่าวไม่มีไรเลย........ตอนนี้กะลังคิดอยู่ว่าจะออกค้ำล่างเดิม ๆ 4 จุด Cusco อยู่.....:D:D

.......ขำขำ...นะคับ:D:D

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ก้อในเสปกนิสสันr11 มันม่ายเปนงี้นี่หว่า รถพี่ก้อเดิมๆเหมือนรถกิ๊ปอ่ะแหละ

10. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    มีด้วยหรอ แล้วใส่ทำไมอะค้ำล่างนี่ ด้านหลังเรามันคานแข็งอยู่แล้วอะน้อง ด้านหน้าก็คงไม่ใช่.........................งง

11. tOon`

2,324
    43
    48
    แหม๋ พี่ น้อง ครับ ตาม ด้วย ไหม มัน เป็น ค้ำ ล่าง หน้า 4 จุด ครับ ผม :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้