พักนี้มีเรื่องเสียวใส้บ่อยจัง :-(

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 9 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พักนี้มีเรื่องเสียวใส้บ่อยจัง :-(

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถ้ามันไม่หยุดนะ ผมบอกได้เลยว่า เต็มๆ

2. ผมก็จะเบรกแค่ล้อหยุดหมุน ส่วนจะชนไม่ชนอันนี้แล้วแต่บุญแต่กรรมครับ :-/

3. ข้างถนนแบบนี้อันตรายครับ ไม่รู้อะไรจะโผล่มาบ้าง

4. มอไซค์ประมาทมากๆ...ถึงทางเเยก(ตัวเองทางโท) กลับไม่หยุดดูรถก่อน

5. ก็ขับไวขนาดนั้น. มาเป็นร้อยนะน่ะ......ทางแค่นั้นสัก60 ก็พอครับเผื่อไว้บ้าง

6. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    แตรหอยของอะไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้