ขอเถอะครับ จากใจเพื่อนร่วมทาง!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wichai B. Keng, 10 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ขอเถอะครับ จากใจเพื่อนร่วมทาง!!!

2. เปิดค่ะเปิด...ตลอด

3. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    อย่าว่าแต่ไฟเลี้ยวเลยบางคัน มืดค่ำแล้วไฟหน้าก็ไม่ยอมเปิด

4. เปิดตลอดครับ แต่พอเปิดแล้วชอบเร่งใส่นี่แหละ ฮ่าๆๆๆ

5. Phatphat Plakao

Phatphat Plakao Guest

0
    0
    0
    ยังผ่อนไม่ถึงไฟเลี้ยวมั้งคะ

6. ยิ่งรถหรูยิ่งแล้วใหญ่ 5555

7. ขอแชร์ครับ

8. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ไอ้คนพวกนั้น คงกลัวเสียค่าไฟ มั้งคับ ^^

9. ยิ่งพวกขับเกียร์ออโต้นะ..บ่อยเลยสังเกตุประจำ

10. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

มอไซด์ ก็เหมือนกันเปิดไฟท้ายไม่เปลืองน้ำมัน เด่วนี้เห็นบ่อยๆ มอไซด์ใหม่ๆ ไฟหน้าติด แต่ไฟท้ายไม่ติด ขับกลางคืนมองไม่ค่อยเห็น ไม่รู้ว่าหลอดขาด หรือจงใจ เห็นทุกวันนัน วันนึงหลายๆ คัน ทั้งที่รถก็ใหม่ๆ หลอดไฟท้ายไม่น่าจะขาดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้