@@@พี่ตู่ ระเบิดstarlet in Hatyai@@@

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย to spout, 25 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    เด๋วจามาลงรูปให้ดูนะคับ คว้าถ้วยมาอีกนึ่งใบครับstarlet ดังในหาดใหญ่แล้วคราวนี้
    ผู้ให้กับสนับสนุนคับ
    รถพี่รุ่ง
    โช๊คพี่ดี
    ยางหน้าของผมเอง
    พี่ตู่ คันโยกบ่อกุ้ง

แล้วจาเอารูปมาให้ดูนะคับ

2. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    อยากยนต์อย่างแรงครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใครมันถ่ายรูปวะมองไม่ค่อยเห็นเลยนะหรือว่ากล่องไม่ดีนะ

4. to spout

81
    0
    0
    เพราะลีโอ อาจทำให้ความสามารถในการถ่าย ลดลง เหอๆๆ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
  6. to spout

81
    0
    0
    พี่ตู่ เรียกผม ยิม ก็ได้คับ ไม่ต้องถึงขนาด to spoutว่าแต่โรบาร์ ผมยืมใส่ก่อนได้ป่ะพี่ ไม่มีตังค์ ไม่เจาะ แปะกาวสองหน้าเอา เหอๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 27 กุมภาพันธ์ 2008
  7. chonlayut

1,514
    5
    0
    ได้น้องเอาไปใส่ก่อนก็ได้นะแต่โทรบอกรุ่งมันก่อนนะ

ได้น้องเอาไปใส่ก่อนก็ได้นะแต่โทรบอกรุ่งมันก่อนนะ
    พี่จำไม่ค่อยได้นะรู้อย่างเดียวนะที่กลัวเมีย55555
    รีบกลับก่อนเมียโทรมาถามหลายหนแล้ว555
    ทำไม่ไม่บอกว่ามาหาพี่ตู่ น้องเขาจะให้มา
    เอารูปมาให้ดูนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2008
  8. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีกครับ

ตอนอยู่บนเครื่อง

9. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีกครับ

มีอีก

10. chonlayut

1,514
    5
    0
    เอาอีก

เอาอีกไม

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    แจ่ม

อิอิ

12. chonlayut

1,514
    5
    0
    มาอีกแล้ว

มีอีก

13. to spout

81
    0
    0
    ใครถ่ายรูปเนี๊ยะ โห มึดๆมากๆๆเด๋วผมไปจัดการคนถ่ายให้พี่ หุหุ

14. chonlayut

1,514
    5
    0
    ก็คนกลัวเมียหนีกลับก่อน นะ แล้วถ่ายมาก็ไม่เห็นตัวรถเลย เห็นแต่ตูด (รถ) นะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กุมภาพันธ์ 2008
  15. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีต่อ

มีต่อครับ

16. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอีก

มีอีก

17. chonlayut

1,514
    5
    0
    เสื้อดำ ชื่อ รุ่ง เจ้าของอู่ vr garage และเจ้าของรถด้วย
    เสื้อขาว ชื่อ ก้าน เจ้าของรถคันสี แดงที่ชน ต้นไม้มานะ ตอนนี้กำลังเก็บตังทำรถอยู่นะ
    เสื้อ เขียว ชื่อ ยิม เจ้าของmax และยาง ที่ให้ยืม แฟนเขาที่ยืนข้างๆๆนะ กลัวเมียแบบสุดๆๆๆ
    เสื้อ ดำ ชื่อ ดี เจ้าของอู่ ที่ทำstarlet สงขลา ที่ ยืมโช๊คเขามาใส่นะ55
    เสื้อ กาก ชื่อ เบิ้ม แฟนมันสวยมาก เวลาไปแข่งทางตรงที่ไรคนอื่นเขาขับกลับกันนี้เล่นลากครับ555
    ขอบคุณทุกคนมาก

18. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    อดไปดูเสียดายมากมาย อดMeetingกับพี่ๆเลยอะ ข่าวว่างานสนุกมักๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้