นังนู๋มันดื่อ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย zx_sky blue, 30 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zx_sky blue

zx_sky blue New Member Member

17
    1
    0
    ขอคำแนะนำ..ครับ
    นังนู๋..มันดื่อซ่ะแล้ววววววว
    ตอนเช้าสตาร์ท ด้วยมือ..ทำท่าเหมือนจะติดแต่ไม่ติด
    ต้อง.แตะเอ๊ยย..สตาร์ท
    2ที ติดแล้ว ..จากนั้น ทั่งวัน.ใช้สตาร์ท..มือได้
    อยากรู้ว่ามันเป็นอะไร.แล้วแก้ไขได้ไงบ้าง
    ขอบคุณครับ
    เอ
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    1รถผมก็เป็นครับเปงกานเเทบทุกคันครับตอนเช้าสตาร์ทติดยากมากๆ
    2เเบตครับมันเสื่อมป่าวครับ
    3ลองเปลี่ยนเเบตcbrดูครับเเอมเยอะ
    4รถท่านคาบูโตป่ะครับถ้าคาบูโตสาตร์ทติดอย่างยากครับตอนเช้าjrdผมคาบูเเดทตอนเช้าสตาร์ทจนเมื่อยเท้าอ่ะครับ หลังจากนั้นใช้สตาร์ทมือได้ทั้งวัน^_^

3. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ตอนเช้าไอน้ำมันในแคร๊งและทางเดินระเหยออกมาหมดพอสตาร์ทมือแรงดูดจากลูกสูบไม่รุนแรงพอจึงไม่ติดพอเตะๆแรงดูดแรงกว่า บวกกับสตาร์มือไปแล้วจึงติด ตอนเช้าสตาร์เท้าอย่าวเดียวก็หลายทีเหมีอนกัน และอีกอย่างคือzxใช้ไฟจากแบตจุดระเบิดพอสตาร์มือมากๆเข้าแบตก็อ่อนประกายที่หัวเทียนก็อ่อนน้ำมันก็ยังไม่มาก็เลยไม่ติด มั่วป่าวไม่รู้เป็นความเชื่อส่วนบุคคล ผู้ปกครองโปรดพิจจารานา

4. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0

ตัวจริงครับ เช้าวันไหน หาน้าวัต ไม่เจอ ก็ไปหาได้ แถวๆๆ หัวลูกสูบครับ:D :D :D :D :p :p :p

5. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ตามนั้นเลยครับ

6. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ความรู้ครับ ของผมเหยีบประมาณ 20ทีกว่าจะติด เล่นเอาเหงื่อตกทุกเช้าก่อนไปทำงานเลย

7. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เป็นปกติแบบนี้ทุกคันครับ ทางแก้ครับ สตาร์ดทุก 3 ชั่วโมง :eek: :eek: :eek:

:p :p :p

8. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ระวังจาผอมนา:D

9. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    จากพี่คองเปงพี่กุ้งเเห้ง

10. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    :D :D :D

11. zx_sky blue

zx_sky blue New Member Member

17
    1
    0
    สตาร์ดทุก 3 ชั่วโมง
    เป็น.....หมาแพนดี้.....พอดอ่ะจิ.................

12. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    ของผม สตาด ประมาน 25 ที ก่าจะ ติด สงสัยจาพังและรถผม

13. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    ของผม สตาด ประมาน 25 ที ก่าจะ ติด สงสัยจาพังและรถผม

14. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้