ใครก็ได้ช่วยแกะโน๊ตเพลงนี้หน่อย!

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ไทพเปอร์, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ช่วยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D

2. Es_SilvEr

Es_SilvEr New Member Member

10
    0
    0
    ผมว่า กว่าจะแกะได้ คงเสียเหงื่อกันอีกเยอะ ดูดิ ยิกๆๆ เลยอ่ะ อิอิ

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ให้แกะออกมาเป็นแบบ Cord หรือว่า ให้แกะออกมาเป็นลูก Solo เลยดีหล่ะน้อง แต่พี่ขอเวลาแกะนานหน่อยนะ อิอิ เพลงนี้มันน่าฟังจิง ๆ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ค่าใช้จ่าย 1,500 บาทเป็นค่าใช้จ่ายในการแกะแล้วพี่จะแกะทุกตัวเลย..อิอิแล้วจะอัดคลิปตอนแกะมาให้ชมถ้าสนใจก็ pm มาและกันจะได้ให้เลขบัญชี....:D:D:D

5. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    แกะได้ครับพี่แมน ใช้เวลาไม่นานน๊ะ แบบนี้เด๋วคืนนี้จะลองแกะให้น๊ะครับ

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เอ๊ะ...อย่างนี้เค้าเรียกว่าตัว ขเบ็ด2ชั้น กะ 3ชั้น อ่ะป่าวหว่า....คริ คริ

7. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แกะได้ 2-3 ตัว เอง หว่ะ

อื้ออออออออออออ...................อ้า........................... โอ้วววววววววววววว....................

8. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    แกะ แปป เดียว .................................เสร็จ แระ อิอิ

9. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หุ หุ ... ต้องตัวช่วยเลยหย๋อ ท่าน ทาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้