ถามเรื่อง d15b 3d กับการใช้งานในเมือง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย eeg, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eeg

eeg Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ว่าตอนนี้ สามประตู วาง d15 ดีไม๊แล้ว ร้านไหนวางดีมั่งครับ
    แล้วประหยัดจิงไม๊ เกีย ธรรมดาใช้ไนเมืองนี่ต่างกับ b16 เยอะไม๊ครับ
    เจอกันพอเล่นกันได้ไม๊ครับ ความแรงมันต่างกันเยอะไม๊ ช่วยตอบด้วยนะครับ

2. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ผมว่าเทียบกับงบประมาณ ก็ ok นะครับ ราคาห่าง b16 ครึ่งต่อครึ่ง
    เรื่องประหยัดนี่หายห่วยเลยครับ เครื่องสดๆ วางเนียนๆ ประหยัดมั่กๆ
    เทียบความแรง เดิมๆมันก็สู้แคมคู่ไม่ได้หรอก อยู่ที่งบ และเราชอบมากกว
    ่า

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถูกต้องครับเห็นด้วย

4. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตัดสินใจได้ยังจ้ะ ว่าจาเอา รีเทนเนอร์ อาราย..:):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้