ขอระบายหน่อยเถอะ.....กับพวกเลวๆๆๆ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย jom_rachan, 7 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jom_rachan

jom_rachan New Member Member

28
    0
    0
    คือ...เมื่อวานแวะไปซื้อของที่โลตัสลาดพร้าวผมขับรถไปจอดปกติอดข้างรถเก็งใช้ตามปกติ.....แต่มันไม่จบแค่นั้นนะครับเดินกลับมาที่รถๆที่จอดเปลี่ยนเป็นWD.....ผมก้อจะเปิดประตูด้านหลังเพื่อเก็บของแต่สายตาดันไปเห็นเศษกระจกที่แตกและตกอยู่ข้างรถ...ผมมองดูแล้วก้อหันไปมองกระจกมองข้างผมเพราะมันมีขนาดที่เท่ากันเป็นไปตามนั้นเลยครับ....ต้องใช้คำว่าไอ้ตัวเหี้ยมันงัดออกมาแล้วเกิดแตกเสียก่อนเลยเอาไปไม่ได้ผมบอกได้เลยครับ..ผมแค้นใจพวกแม่งมากเลยครับ...พวกมันเคยคิดถึงคนอื่นเค้าบ้างไหมว่าที่เค้าซื้อของแต่ละชิ้นนะมันด้วยนำพักนำแรงกันทั้งนั้นแต่พวกตัวเหี้ยพวกนี้กับใช้เวลาเพียงไม่กี่นาทีทำลายหรือขโมยของคนอื่นเค้า......คงจะทำอะไรไม่ได้มากนอกจากสาบแช่งพวกแม่งเท่านั้น

ใครพอรู้ร้านตักกระจกแถวเกษตรบ้างครับและมันใช้อะไรติดกับตัวแป้นครับ

2. tod_anglia

tod_anglia New Member Member

12
    0
    0
    อยากหล่อแต่ไม่ลงทุน หรือไม่ก็เห็นคันอื่นหล่อกว่าแล้วอิจฉา จ้องแต่จะทำลายเพราะความอยากได้และอยากเท่าเทียมคนอื่น น่าเบื่อพวกนี้

น่าเห็นใจนะครับ ผมก็เคยโดนมา

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ไอ้พวกนี้ต้องเจอกับตัวถึงจะรู้..............................

4. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    -*- เง้อหน้ากลัวพักนี้ รถแต่งก็หายกันบ่อย ของแต่งรถยังจะเอากันอีก

คิดดูกระจกยังเอา -*- เฮออออจะไปจอดรถทิ้งไว้ที่ไหนนานๆคงต้อง

คิดหลายๆรอบและละครับ

5. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    ผมเจอ BIG C ราชดำริ กระมองข้างครับ งัดเอาแต่กระจกไป เซ็งโครต

6. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ทำไม่มันไม่ไปซื้อกันน่ะ..แปลกจริงๆๆ

7. jom_rachan

jom_rachan New Member Member

28
    0
    0
    พอรู้ไหมครับว่าร้านไหนรับตัดกระจกบ้างนะครับ......ผมอยู่แถวเกษตรนะครับ

8. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ร้านตัดไม่ทราบครับ
    ใช้ซิลิโคนยึดครับ

9. Littlepunk

Littlepunk New Member Member

18
    0
    0
    แหม มันเลวจริงๆครับ
    อย่าวว่าแต่กระจกเลยครับ โลโก้ทั้งหลายมันยังแงะโขมยกันเลยครับ
    เพื่อนผมจอดไปแถวบ้านเปลี่ยวนิดหน่อยตื่นเช้ามาล้อหาย4ล้อเลยครับ
    ความพยายามมันสูงจิงๆไอ้พวกเหียกนี่

10. auaee

auaee New Member Member

7
    0
    0
    โดนมาแล้วครับ เมืองทอง ตัวแสบ ใจเย็นๆ

11. Ton_Ac

Ton_Ac New Member Member

109
    0
    0
    เดินกลับมาถึงลานจอดรถชั้น 3 ห้างแถว ๆ ปิ่นเกล้า ภาพที่เห็น " รถลอยมีท่อนไม้สองท่อนประคองรถผมไว้ " ล้อ Ac 18" กับกระจกข้าง Ac ได้สูญหายไปสองอย่าง.................

<-------------------- คันในรูปข้าง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้