helpช่วงล่างไม่นุ่มเลยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    helpช่วงล่างไม่นุ่มเลยคับ ทำไงดี ทำไรบ้างราคา แบบจะโหลดด้วย โชค ราคาเท่าไหร่ ยี่ห้อไร และอะไรอีกคับช่วยผมหน่อย

2. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ใช้ของไรอยู่ครับ ตอนนี้ใช้ ของDC2 อยู่นุ่มหนึบดีครับ หน้าลอยตัดสปริงออก1นิ้ว แหล่มเลยเด้งนิดส์เดียว วิ่ง 1800 มอเตอร์เวย ์เอาอยู่คับ มีเสียวนิหน่อย ถ้าเทียบกับเทอินคับ

3. Kupee

118
    0
    0
    DC2 คือ โชค อะไรคับยี่ห้อเต็มๆคือ และราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหนรวบกวนอีกที่คับ

4. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0
    พี่กร หาคู่หน้าให้ฮัทบ้างจิ เทอิ้นคู่หน้าของฮัทมันคดต้นนึงอะ คู่หลังปกติครับ ไม่มีงบซื้อใหม่ ลำพังค่าซ่อมตอนนี้ก็เกือบแสนแล้วอะพี่

5. Hutch.96

Hutch.96 New Member Member

21
    0
    0
    DC2 คือ ฮอนด้า อินทริก้า ครับ ส่วน DC2คือ โฉมของมันครับ

6. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    โช๊คของอินทิกร้านะคับ ติดต่อไอ้แบงค์เลยครับ พี่ได้ความอนุเคราะห์มาจากน้องแแบงค์คับในราคาถูกใจ

7. PRO - N1

PRO - N1 New Member Member

5
    0
    0
    [ บูช ยูรีเทนแข็ง แน่แนๆคับ] โช้ค cusco คับ:cool:

8. Kupee

118
    0
    0
    โชค Coscoเนี้ยราคาเท่าไ หร่บูช ยูรีเทนอยู่ตรงไหนคับ และ โชค DC2เนี้ยราคาเท่าไหร่คับ

บูชคือตัวที่เป็นเหมือนลูกยางดำๆตรงจุดยึดน๊อตทั้งหลายน่ะคับ
    บูชยูรีเทนมันแน่นจริง แต่มันก็แข็งกว่าบู๊ชยางนะครับ แล้วแต่การใช้งานนะ

แล้วที่ว่าของเดิมไม่นุ่มนี่มันเด้งดึ๋งๆหรือว่าแข็งสะเทือนละครับจะได้บอกถูก
    ตัวdc2มันจะสูงนิดนึง (คือๆกันกับsirตัวท๊อปของ3d) ต้องหาสปริงโหลดมาเปลี่ยนแทนด้วย
    โอลินตัวที่ไม่เป็นสตรัทปรับเกรียวก็โอเคนะไม่แข็งเท่าไหร่ แต่แพงหน่อย
    เรื่องช่วงล่างนี่เปลี่ยนกันอีกเยอะกว่าจะชอบ ยังไงถ้ากลัวแข็งก็เลี่ยงๆพวกที่มีสตรับปรับเกลียวละกัน ส่วนมากแข็ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้