ถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย B2_is_korat, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B2_is_korat

B2_is_korat Member Member

149
    0
    16
    เนื่องจากมองหา 3 D อยู่ครับ สังเกตเห็นบางคันมี คิ้วด้านข้าง บ้างคันไม่มีครับเป็นเพราะอะไร
    เพราะรุ่น
    หรือหลุดออกครับ

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    เพราะรุ่นครับ และก็เป็นเพราะบางท่านเอาออกเองครับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    93-94 กลางปี ไม่มีคิ้วครับ เป็นรุ่นแรก หลังจากนั้นจะมีคิ้ว แต่บางคันก็หาคิ้วมาใส่ (อย่างรถผม)

4. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ปี 95 มีคิ้วแปะกาวไว้ แล้วก็มีรูกิ๊ฟให้ ถ้าหาคิ้วที่มีกิ๊ฟมาใส่ก็ไม่ต้องใช้กาวแล้ว แน่นกว่าเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้