ถามเรื่องชุดหมีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย GEMu, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    ไม่ทราพว่าจะสั่งตัดหรือซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ จำได้ว่าพี่ไก่MSL บอกไว้ว่า2500
    คือผมจะทำกีฬาสีของโรงเรียนน่ะครับ แล้วจะทำ Concept เป็น RacingRed แล้วให้ staff แต่งตัวเป็น PitCrew กัน เลยอยากได้ชุดหมีมาใส่ไม่จำเป็นต้องกันไฟหรือขับรถได้ครับ เหมือนเสื้อช่างอย่างนั้นก็ได้
    นอกเรื่องโกคาร์ทหน่อยต้องขอโทษด้วยครับ ไม่รู้จะถามที่ไหนดี

แล้วเสื้อแข่งจิงๆนี่ตัวเท่าไหร่ถ้าสั่งตัดในเมืองไทยครับ ?

ขอบคุณมากครับ

edit ไม่ทราพมีใครเอารองเท้า Sparco รุ่น speed มาขายรึปล่าวครับ ไซส์ใหญ่ๆสัก 45 46 สวยดี
    ราคาก็100USD เอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2008
  2. sakepisit

sakepisit New Member Member

20
    0
    0
    ผมว่าหาsaveรูปในเน็ตแล้วไปคุยกับร้านตัดทั่วไปก็น่าจะได้นะครับเอาแบบใกล้เคียง
    แถวบ้านผมมีร้านตัดชุดแข่งอยู่(พระประแดง)เข้าไปตัดให้ลูกแบบผ้าไม่เงาเขาคิด1500
    ถ้าแบบเงา2500เด็ก4ขวบกว่านะครับถ้าผู้ใหญ่3000แต่ช่วงนี้รอนานโค่เลยตัดจะเดือนกว่าแล้วมั้ง
    ยังไม่ได้เลยเขาบอกติดคิวtrue vision jr. kart ต้องเคลียร์ก่อนแล้วจะขอเบอร์มาให้นะครับ

3. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0

ขอบคุณมากๆครับ

4. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    เบอร์ร้านอนุศักดิ์ครับที่เขารับตัดชุดเบอร์ 08-9002-6349 (พระประแดง) ใก้ลสามแยกพระประแดง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้