+++น้องใหม่จากเชียงใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้งยครับ+++

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย touch029, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    เนื่องจากกำลังอยู่ในช่วงเริ่มต้น และสนใจหาข้อมูลอย่างจริงจัง และดีใจมากที่ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในคลับแห่งนี้ ซึ่งผมเองก็คงขอกล่าวคำว่า สวัสดีพี่ๆทุกคนในนี้และขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...:cool::cool:

2. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ขอ ตอบล่ะกันนะคะ

ค่ะ .. ยินดีต้อนรับนะคะ อยู่ เชียงใหม่ ใช่ไหมค่ะ

มาพูดคุยกันที่ กระทู้ นี้ ก็ได้ค่ะ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=46350&page=24

เชียงใหม่เหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ,,, เอม นะคะ ,,

มาต้อนรับแทนพี่ๆเชียงใหม่ จ้า ๆๆ

3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณทัช ใส่กันชนเสร็จแล้วถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยนะครับ.

เอก.. ครับ

4. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ยินดีคับ ระวังน้องเอมกินตับนะ อิอิ

5. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ยินดีคับ

6. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    ตอนนี้ก็กำลังโมกันสุดๆ ยังไงเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ

7. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    อย่าลืมเคาะแก้มนะ

8. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ยินดีครับ เชียงใหม่เหมือนกัน เจอกันทักทายได้ครับ

9. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้