ถ้าผมซื้อ 623 อีกคัน ในราคา แสนหก

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เป็นปี 95 เดิมๆเห็นจอดอยู่เลยลงไปดู เชื่อไหมเต้นท์เลิกกิจการ ขายออกทั้งหมดที่มีเท่าไหร่ก็ขาย ถ้าผมซื้อมาแล้วแยกชิ้นส่วน ผมเอาแต่เครื่องกะเกียร์ ที่เหลือจะขายคุ้มปะครับ

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    เอาดิ เดี๋ยวช่วยซื้ออะไหล่ ผมว่าคุ้มนะครับ

3. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ร่วมด้วยช่วยกัน อย่าลืมบอกด้วยนะครับ

4. sealwit

209
    1
    0
    ต้องปะเมินราคาก่อนพี่ๆ
    ไม่อยากขาดทุนเละๆ
    เพราะคันเดิมก็ไม่ได้เสียหายอะไรอะ
    แค่เห็นว่ามันถูก
    ดี อิอิ

5. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    ถ้าได้มาแล้วก็รบกวนบอกกันด้วยนะครับ ขอไปดูด้วย ผมอยากได้พวก BODY มาดัดแปลงไว้ติดรถน่ะครับ จะใช้ของเดิมทำก็เสียดาย

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เอาด้วยคับบบบ !!!
    หาอะไหล่ด้วยคับบ

7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เอาด้วยครับ ไปดูเมื่อไหร่บอกกันบ้างนะครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่ในบ้านหลังนี้ครับ 08-6384-8948

8. ผมสนใจมากๆเลยครับ ตอนนี้หา623 อยู่
    เครื่อง กับเกียร์ยกลงได้เลยครับ ส่วนตัวถังผมขอซื้อไว้เองครับ
    ไม่ต้องแยกขาย ผมขอซื้อทั้งคันเลยครับ
    รึว่ารบกวนแจ้งเบอร์โทรหรือว่าที่อยู่เตนท์ให้ผมหน่อยครับ

9. sealwit

209
    1
    0
    เอาจริงดิ
    ฝากเบอร์โทรไว้ครับ จะโทรหาแต่ว่า
    เครื่องกะเกียร์นี่ยกลง
    ให้ผมเท่าไหร่??? ครับ

10. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    นักรบอย่าเอาเลย อยากได้เครื่องเกียร์เดี๋ยวหาให้

11. sealwit

209
    1
    0
    แหะๆเห็นมีคนอยากได้บอดี้หน่ะพี่
    เลยกะจะปล้นเครื่องกะเกียร์
    เห็นว่าจะยกออก
    แต่ก็นั่นแหล่ะ
    ถ้าอยากได้จริงไม่เงียบงี้หรอก
    ตอนผมนะ
    ตกหลุมรักหนูแดง
    ไปดูมัดจำ
    วันต่อมาหอบเงินสดไปจ่ายเลยโอนเสร็จขับกลับบ้านเลย
    หายอยาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้