ประกาศ มิิตติ้งครั้งแรกของ ปีนี้

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    วันเสาร์ที่1 มีค 51 ครับ เวลา 14.00 เป็นต้นไป

ณ ร้านมุมสบาย บางเขน ทางเข้าอยู่บริเวญป้ายรถเมล์ ฝั่งเดียวกับจัสโก้บางเขนเ่ก่า ตรงข้ามราชฎัทพระนคร

นัดเวลา14.00 เนื่องจากจะได้ดูรถกันถนัดๆแสงมากๆ เผื่อมีรายการซ่อมกันด้วย
    และเค้าห้ามจำหน่ายสุราหลัง 18.00 น ด้วย แล้วผมต้องไปทำงาน 17.00 น.

ไงเดียวจะโทรบอกทุกคนครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ที่ตั้งสถานที่

--------------------------------------------------------------------------------

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=195775

ตามนี้ครับแล้วไงเจอกัน วันเสาร์นี้

3. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    มะมีรถไป ไปได้มะครับ ยังอยู่ที่อู่อยู่เลย

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมเจอมิ้งติ้ง ชน กันอีกแล้ววววว !!!
    แต่ก็ คงไม่พลาดดดด ทั้ง 2 งานนนนนน
    รถผมก็อยุ่ อู่ กำลัง ทำสี กันชน.... รอให่เสดทัน...

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เจอกันแน่ๆคับ

6. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ผมอีกคนครับ ขอบคุณ คุณโอมที่โทรชวน แต่อย่าลืมไฟข้างประตูของผมน่ะ

7. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    แย่จังตอนนั้นผมอยู่ห่าง มุมสบาย ประมาณ
    600 กม.
    ขอบคุณพี่ โอม ที่โทรชวน
    คงต้องเป็นโอกาสหน้านะครับ
    อยากไปมากๆ

8. แหล่มๆ

ดีใจจังที่ได้เจอกัน
    ครั้งหน้าจะเปลี่ยนๆสถานที่ไปเรื่อยๆนะ ผมว่ากลางวันก็ดีนะได้ดูรถกันนานๆๆเลย

จัดใหม่ขอให้มากันเยอะหน้อ วันนี้ได้มา 1โหลเหมือนเคย

ohm

9. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    :cry:นายโอมพี่เพิ่งมาถ๊ง8ริ้วเองอ่ะ 0.46.น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้