FRESHY ฝากตัวด้วยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tae_nissannv, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สมัครสมาชิก NV Club แล้วคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ จะพยายามไป Meeting คับ ถ้ามีอะไรยังไงโปรดแนะนำน้องใหม่ด้วยคับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ

3. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ...อยู่แถวไหนครับ..

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    อยู่แถวมีนบุรี หนองจอกคับ ชานเมืองสุดๆ :)

5. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ดีด้วยคับอิอิ อยู่เลยขนส่งไปยังอ่าคับ

6. ใหม่เหมือนกันครับ ชื่ออั้ม อยู่ที่ระยองนะครับ เอารูปรถขึ้นด้านหน้ายังไงครับ รถสวยดีครับสีเดียวกันเลย ไฟสีเหลืองด้านล่างติดมากี่บาทครับ เออสั่งสติ๊กเกอร์ยังครับถ้ารู้เบอร์พี่คนรับสั่งช่วยบอกด้วย

7. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    NV Club ยินดีต้อนรับครับ...:D

8. tae_nissannv

677
    37
    0
    ยังไม่เลยขนส่งอะคับ จะอยู่หนองจอก คู้ขวาช่วงกลางๆคับ แต่ทุกวันนี้
    ไม่ได้นอนบ้านเลย เพราะทำแต่งาน เลยอยู่แถวหน้ารามฯ ซะมากกว่า :(

9. tae_nissannv

677
    37
    0
    เอารูปขึ้นด้านหน้า ทำตอนที่สมัครสมาชิก Racingweb น่ะคับ
    ทางเว็บจะให้แอดรูปโดยมี Size 250X300 Px และไม่เกิน 500 Kb คับ

ส่วนไฟสีเหลือด้านล่าง ทำมา 100 บาทคับ เป็น Sticker แบบแข็ง ใช้มา 2 ปีแล้ว
    สีก็ไม่ซีดลงเลยคับ สงสัยไม่ค่อยโดนแดดเพราะไฟมันเอียงคว่ำหน้าลง

และก็ สั่ง Sticker นี้ไม่รู้เหมือนกันคับว่าสั่งได้ที่พี่คนไหน ถ้าเปน Sticker Club
    ในกรุงเทพฯ คงต้องไป Meetimg แล้วถึงจะได้มามั้งคับ

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

11. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

12. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีที่รู้จักครับ:D

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

14. tae_nissannv

677
    37
    0
    อยากไป Meeting บ้างคับ แต่ไม่รู้จามีเวลากะเค้าป่าว เพราะงานหนักพอตัวเลย
    ยังไงก็ขอบคุณที่ต้อนรับกันเปนอย่างดีคับ รู้สึกอบอุ่นมากคับ

15. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็น้องใหม่ อิอิ

16. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

17. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    meetingพูดคุยในบอร์ดแทนก็ได้ครับ...:D

18. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยินดีครับ ที่นี้พี่น้องกันทั้งนั้น พูดคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดกันได้ทุกเรื่อง มีอะไรก็ให้เอภัยกัน MEEting ไม่ได้ ก็ขอให้ขึ้นบอรด์บ่อยๆก็ได้ เข้าใจว่าCLUB NV เราใหญ่มากมีทุกจังหวัด หลายสาขาอาชีพ เหมือนเรียนอยู่ในห้องเดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้