อยากทราบ part no ลูกหมากบนของ honda stream ที่ใส่กับโช้ค DC5 ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Boyz_Black ES, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boyz_Black ES

Boyz_Black ES New Member Member

11
    0
    0
    ใช่ของ stream ป่ะครับที่ใส่กับ โช้ค DC5 พอดีลูกหมากเก่ามันพัง ก็เลยจะเปลี่ยน ผมลองค้นกระทู้เก่าๆ แล้วหาไม่เจอ ยังไงรบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

2. TYPE

TYPE New Member Member

8
    0
    0
    ลูกหมากคันชัก NO. 53541-S7A-003
    เฉพาะคู่นอก คู่ละ 2,350 + VAT

3. Boyz_Black ES

Boyz_Black ES New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ :teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้