อยากทราบร้านติดไฟหรี่กันชนหลังครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NoteEvo, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoteEvo

NoteEvo New Member Member

6
    0
    1
    ถ้าซื้อแล้วมีที่ไหนรับติดบ้างครับ หรือถ้าซื้อ0 จะราคาเท่าไหร่ครับ

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ตามอู่สีก็ได้ รึจะทำเองก็ได้วัดตำแหน่งแล้วเจาะเองเลย ผมก็ทำเอง
    แต่ถ้าเบิก 0 เค้าก็ติดให้เลย ประมาณ 2800

3. RITHM

RITHM New Member Member

52
    6
    0
    ผมมีเบอร์ช่างที่ศูนย์Honda ที่เขารับติดตั้ง มีแผ่นทาบด้วย ตำแหน่งแน่นอน ถ้าต้องการ โทรมาถามได้ครับ 089-1778687

4. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    หายไปไหนมาเพ่ มะเหงซะนาน

5. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ตำแหน่งติดตั้ง ถ้ามองจากด้านในกันชนมันจะมีอยู่ป่าวครับ

6. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ติดให้มั้ยสาดดด แบบยังอยู่ที่บ้านอยู่เลย

ไอ้โน๊ต มีไรก็โทรมาถามได้เรื่อง es

ปล วันเกิดมืงปีนี้ ที่เดิมได้มะชิวดีวะ

7. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    มันมีไฟด้วย ชิมิ แบบว่าไม่รู้จิงๆ

8. aerothai

aerothai New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบว่าที่ศูนย์ไหนรับติดบ้างครับ
    เฉพาะค่าติดประมาณเท่าไหร่ครับ

9. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    0 บางนา ติดตั้งได้ครับ ใต้โต๊ะ200 :D:D:D แต่ไม่แน่ใจว่าต้องมีแปลนมั้ยนะครับ

10. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    CMN เรียบทางด่วน ก็รับติดคับ

11. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    ดิวไปติดมาที่อู่สีมันคิด 600 แน่ะ เซ็งงงง

12. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    อยู่แถวไหนครับ ผมไปติดแถวแยกวังหินมาครับ 300 ครับ

13. นมข้น

นมข้น New Member Member

0
    0
    0
    ตอบแทน NoteEvo อยู่อมรพันธ์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้