ความงามที่แตกต่าง.......แต่ก็งามทั้งคู่นั่นแหละ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ความงามที่แตกต่างระหว่างนิสโม่ กะ คามิโน่ ครับ ยังไงก็งามแต๊ ทั้งคู่แหละครับ......:D:D:D:D

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ไฟขาวใส นี้มันสวยจิงๆๆ

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อยากได้หางคามิโนอะ

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ของผมขาวขุ่นเหมือนคันซ้ายเลย
    แต่กำลังหาของเพิ่มอีกเป็นไฟเบรคในสปอยเป็นไฟขาวด้วยจะได้เข้าชุดกานนน
    แต่ยังกองในห้องเก็บของเลยหง่ะ
    อิอิ

6. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ลืมไป คันซ้ายยังไม่เท่าผม
    ผมมีแถบทับทิมตรงป้ายทะเบียนด้วย
    แต่สปอยผมเหมือนคันขวา
    แบบว่าลูกผสม
    ไม่มีใครเหมือน
    อิอิ

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เมื่อไหร่ จะ ใส่ อ่ะ อยากเห็น

8. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    รอดูรถพี่ฉะ.........................อยากเห็นแต่งชุดแต่งเต็มๆๆซักทีอะพี่ รอชมมานานแล้วนะนี่

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ไหนรอมานาน
    ก้อรอต่อไปนะ
    ล้อเล่น....
    แหวน โทเม่ กำลังมาแล้ว
    จะเอาเครื่องให้สมบูรณ์ก่อนนะ
    บอดี้พาร์ทครบๆแล้ว
    จะตามมา
    ส่วนหลังคาโบ๋ เด๋วค่อยทำเป็นลำดับสุดท้าย
    อิอิ
    คิดถึงวันแรกๆที่ได้สัมผัส
    เจ้าพริมิร่าเลย
    ว่าเดิมๆเค้าเป็นยังไง
    รถ ครอบครัว มากๆ
    กับโฉมที่จะทำนี่ ต่างกันมากๆเลยละ
    โหด ดุ ดิบ(หรือเปล่าหว่า)

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ๆ ที่ ขับ P11 นี้ มี แต่ สวย โหด แรง พลัง หล่อ ทุก คน เลย แหะ

ปล. อยาก มี เสีย ฟิ๊ต ๆ เวลา ถอน คัน เร่ง บ้าง จัง เรย คร๊าป

11. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ของพี่ป๊อปงัย

พี่แกจำหน่ายอยู่

ไม่รู้ตอนนี้ใครสอยไปหรือยัง

อยากได้เหมือนกันแต่ตังค์ยังไม่มี...อิอิ

12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ชอบคันขวามืออ่ะ แต่งกันแบบนี้ให้ดูมั่งจิ อยากเหนตัวเปนๆอ่ะ

13. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ยังไงก้อสวยทั้งคู่เลยคับ...อิอิ:D

14. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    สวยทั้ง 2 แบบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้