รบกวนสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nu0001nu, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu0001nu

nu0001nu New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ ชาว EVO คลับ ผมมีเรื่องรบกวนที่จะถามหน่อยครับ พอดีว่าผมกำลังจะแปลงpanel ตรงช่องใส่ CDsiger เป็น2 DIN อ่ะครับ หารูปเจอแล้ว แต่ว่า หา Part No.ไม่ได้อ่ะครับ จะรบกวนถามหน่อยครับ ว่า Paer No. มันอะไรครับแวถ้าแปลงใส่ NEW LANCER จะต้องใช้ ของEVO7 รึว่า EVO8 ครับรบกวนหน่อยนะครับ พอดีเพื่อนผมเค้า กำลังจะกลับมาจาก Japan อ่ะครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

2. nu0001nu

nu0001nu New Member Member

2
    0
    0
    up รอพี่ๆ ใจดีมาตอบให้กระจ่างหน่อยครับ
    ช่วยผมที....อยากเปลี่ยนมันอ่ะครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เรื่องแปลงใส่ นิว นี่ผมไม่ทราบเลยครับ
    เพราะส่วนมากพวกเราที่เล่นๆกัน คือทำแท้ทั้งคัน
    จะยกคอนโซลรถแท้มาใส่กันเลยครับ
    ลองสอบถามใน www.lancer-club.net ดูครับ อาจจะได้คำตอบดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้