อยากได้แอร์มิร่าด้านในด้านครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย n1, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. n1

n1 New Member Member

2
    0
    0
    แอร์มิร่าทั้งด้านในด้านนอกเสียครับ มีใครพอทราบบ้างหรือเปล่าครับว่ามีขายที่ไหนขอแถวอยุธยานะครับที่ราคาไม่แพงมาก ผมอยู่อยุธยาครับ ขอด่วนนะครับขอบคุณมากครับ

2. n1

n1 New Member Member

2
    0
    0
    เพิ่มเติมแอร์มิร่าเสียครับ

ไม่จำเป็นต้องเป็นที่อยุธยาก็ได้ครับ มีใครพอจะรู้บ้างครับ

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    หมายถึงแผงแอร์นอกรถ และตู้แอร์ในรถหรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่คงต้องรอคนที่อยู่แถวนั้นมาตอบให้หน่ะครับว่าซื้อที่ไหนหรือทำที่ไหนดี
    ผมว่าลองเช็คราคากับร้านแอร์แถวๆนั้นดูก่อนก็ได้นะครับ เค้าน่าจะหาร้านสั่งของให้ได้
    ร้านพวกนี้เค้าก็จะต้องรู้จักร้านอะไหล่แอร์ที่มีของครบทุกรุ่นแหละครับ

4. mirax

mirax New Member Member

3
    0
    0
    แผง coil ร้อนตัวนอกมือ 1 ประมาณ 2000 แผง coil เย็นตัวในมือ 1 ประมาณ 4000 คอมฯใหม่ซิงๆ 9500 ครับ

5. สัญญา

สัญญา Guest

0
    0
    0
    มีขายครับ

มีทั้งหมดที่อยากได้ครับ
    ตัวคอล์ยร้อนด้านนอก 2000 + ส่ง
    ตัวคอล์ยเย็นด้านใน 2950 + ส่ง

มีทุกอย่างเรื่องแอร์รถครับ
    081-932-2332 สัญญา ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้