ถ้าคุณแน่ อย่า แพ้ ป.4 อืมมมมมมมม..............

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 23 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มันชนะ จิงๆ เหอๆๆๆ:cool::cool:

2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เอาแต่เด็กเลยนะ

ในอนาคตมนุษย์คงแพร่พันธุ์ได้ไวขึ้นกว่าเก่าเยอะ

3. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    :eek: :eek: :eek:

ผมมันแย่ ที่แพ้ ป.4 :cry: :cry: :cry:

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เชื่อ ดี มะเนี๊ยะ

5. Resn

338
    0
    0
    เจง ๆ นะคร้าบ :D :D :D

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :Dจริงหรอเบล หุหุ
    ม่ายน่าช่ายนะ อิอิ
    สอบหมดยังค้าบ ว่างๆแวะมาดื่มเหล้าร้านเพื่อนพี่สิ สาวๆเยอะนะ :p

7. Resn

338
    0
    0
    ยังเหลืออีก 2 วิชาครับ วันสุดท้ายวันที่ 8 นู่นเลย :p

ปล. ผมไม่กินเหล้าฮับ อิอิ ต้องให้สาว ๆ ป้อนงับถึงจะยอม :D

8. gaszohol

643
    4
    0
    -- -- ถ้างั้นเด๋วจัดกระเทยให้นะคับ 5555
    อ่ะล้อเล่งหน่า
    สอบเสร็จมานะเบล มีร้านเพื่อนกันน่ะ มาดื่มกานๆ
    อ่านสือเยอะๆ สู้ๆ เพ่สอบเสร็จหมดละคับ อิอิ สบาย

9. Resn

338
    0
    0
    ผมจาดื่มไหวเหรอครับพี่โซ่ ขนาดยังงี้ผมยังแพ้ป. 4 เลย อิอิ :D

10. gaszohol

643
    4
    0
    555+:D
    ว่าไปนั้น:p
    เด๋วเพ่ว่างๆ เพ่ไปเยือนก่อนซะเลย อิอิ
    ปิดเทอมม่ะไหร่ะง่า ?

11. Resn

338
    0
    0
    สอบวันสุดท้ายวันที่ 8 มีนา ครับ :D

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อย่าว่าแต่เด็ก ป4 เลยคับ ผมแพ้ยันเด็กมหาลับเลยค้าบบบบบ กร้ากกกกกกๆๆ

13. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    555

14. gaszohol

643
    4
    0
    :pอาทิตย์หน้าเอารถเข้าอู่คับ ต้องเอาไปนอน อู่หลายคืนเลย คิดถึงจัง :p
    เสร็จล่ะจะแวะไปหาเน้อ:D

15. ohmmemy

1,077
    4
    38

แพ้ ตรง หนายยย อะ

:D:D:D

16. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    ยอมแพ้ครับ สมัยเรียนป4 ผมยังวิ่งเล่น แตะบอล อยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้