งบ 6000 ช่วยจัดให้ผมทีค๊าบบ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 5 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อยากได้ซับ+เเอมป์ หรือ ซับอย่างเดียวใช้AMP neXus phanter 300watt<<<เเอมป์มีอยู่เเล้วคับ

อยากได้เเนวเสียง หนักๆอ่ะคับ ในงบ6000 เนียคับ ต้องใช้ของอะไรรุ่นอะไรคับ

ขอราคาคร่าวๆของๆเเต่ละชิ้นด้วยน่ะคับ เป็นของบ้านหม้อก็ได้น่ะคับ

ช่วยหน่อยน่ะคับ เลือกไม่ถูกจิงๆคับ

2. StupidGirl

StupidGirl Guest

0
    0
    0
    ในราคา 6,000 บาท แนะนำเป็น sub kicker 1 ดอก + amp dr (รวมติดตั้ง)

%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

3. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    ถ้าต้องการราคาที่ประหยัดแล้วถูกด้วย ใช้แอมป์ตัวที่มีอยู่ขับไปก่อนนั้นลองดูเป็น ซัฟ 10 นิ้ว MTX RT10-04 ราคาคู่ละ 3500 บาท อนาคตใช้แอมป์ audio quart 500w ขับในอนาคตนะครับ สามรถติดต่อได้ที่ 01-424-4888 แมค ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้