สอบถามสปริง TEIN vs H&R

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Danger_Inside, 11 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Danger_Inside

Danger_Inside New Member Member

6
    3
    0
    สอบถามท่านผู้รู้ 2 ยี่ห้อนี้ ยี่ห้อไหน แข็งกว่ากันครับ
    อยากได้แข็งๆหน่อยครับ :p:p

2. nakachi

nakachi New Member Member

6
    0
    0
    ถ้าช้อบแบบแข็งลองศึกษาของ Tanabe ดูครับผมใช้ของ TIEN อยู่ครับจะออกแนวนุ่มๆหน่อยครับ

3. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    พี่จอนห์ บ้ากามมาเองเลยคับ

4. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    ถ้าชอบเเข็ง ๆ ไม่ลอง ไอบัค ดูหรือคับ เเข็งโป๊ก เเต่ขับมัน หนุกหนานได้ใจเลยครับ

เทอิน กะ hr จะออกนุ่ม ๆ อะครับ ดีพอ ๆ กันครับ เเล้วเเต่ชอบเลยอะ

5. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ถ้ารถที่อัดน้ำมันโช๊คมาแล้ว มาใส่สปริงพวกนี้ผลออกมาจะเป็นยังไงคับ จะแข็งหรือป่าวอ่ะบอกหน่อยนะคับ

6. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    ผมใช้ h&r อยู่ครับ ออกนุ่มหนึบ ขับสนุกเเหมือนกันครับ ส่วนตัวแล้ว ชอบ h&r มากครับ ลองดูครับ

7. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .............แอบดู...............

8. Auto@MaN

Auto@MaN New Member Member

520
    0
    0
    ก็ลองดูตามนั้นครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้