ช่วยแนะนำอู่ทำสี Mitsu อีคาร์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปและไปทั่ว, 24 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งเกิดอุบัติเหตุไปชนท้ายคันหน้ามาครับ เยอะพอสมควร แถมหลังคาเริ่มผุอีกตะหาก
    อยากเอารถเข้าทำสีชุดใหญ่เลย พอดีมีหลังคาเซียงกงไว้แล้ว

รบกวนช่วยแนะนำอู่ทำสีดี ๆ เอาแบบเลาะตะเข็บหลังคาเก่ง ๆ เนียน ๆ ด้วยครับ
    ผมอยู่แถวสาทรหรือแถวซีคอน ถ้าได้ใกล้ ๆ แถวนี้ยิ่งดีใหญ่เลยครับ

ขอบคุณครับ

1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    รุจักแต่แถวเสนาอะ

2. Layla5150

Layla5150 New Member Member

15
    0
    1
    อืม แล้วแถว แจ้งวัฒนะ หรือสามัคคีมีไม๊คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้